Trực tiếp bóng đá:

Ngày/giờ Giải Logo Đội nhà Vs Đội khách Logo Trực tiếp
21:00 27/06 AFC Cup Neftchi Kochkor-Ata 0 - 0 FC Altyn Asyr
21:00 27/06 AFC Cup Young Elephants FC 0 - 0 Hougang United FC
21:00 27/06 AFC Cup Dordoi-Dynamo Naryn 0 - 0 Kopetdag Asgabat
22:00 27/06 VĐQG Belarus Energetik-BGU Minsk 0 - 0 Dnepr Mogilev
22:00 27/06 VĐQG Latvia Liepajas Metalurgs 0 - 0 Super Nova
22:00 27/06 Giao Hữu Slavia Sofia 0 - 0 Arda
22:00 27/06 Giao Hữu Sepsi 0 - 0 CSKA Sofia
23:00 27/06 League 1 Na Uy Bryne Stjordals Blink
23:00 27/06 League 1 Na Uy Asane Fotball Sandnes Ulf
23:00 27/06 League 1 Na Uy Grorud IL Brann
23:00 27/06 League 1 Na Uy Ranheim IL KFUM Oslo
23:00 27/06 League 1 Na Uy Sogndal Mjondalen
23:00 27/06 VĐQG Latvia Metta'LU Riga FK Auda Riga
00:00 28/06 VĐQG Thụy Điển Malmo FF Helsingborg IF
00:00 28/06 VĐQG Thụy Điển IK Sirius FK IFK Goteborg
00:00 28/06 VĐQG Thụy Điển Elfsborg Varbergs BoIS FC
00:00 28/06 VĐQG Thụy Điển Kalmar FF IFK Varnamo
00:00 28/06 VĐQG Ai Cập El Gounah El Sharqia Dokhan
00:00 28/06 VĐQG Ai Cập Pharco Ittihad Alexandria
00:00 28/06 AFC Cup CSKA Pamir Dushanbe FK Sogdiana Jizak
00:00 28/06 Hạng Nhất Thụy Điển Landskrona BoIS Orebro
00:00 28/06 Hạng Nhất Thụy Điển Brommapojkarna Osters IF
01:00 28/06 VĐQG Uruguay CA Rentistas Albion FC
01:00 28/06 VĐQG Ả Rập Xê Út Al-Feiha Al-Ettifaq
01:00 28/06 VĐQG Ả Rập Xê Út Al Hilal Al-Faisaly Harmah
01:00 28/06 VĐQG Ả Rập Xê Út Al Ittihad Jeddah Al-Baten
01:00 28/06 VĐQG Ả Rập Xê Út Al-Nassr FC Al-Fateh SC
01:00 28/06 VĐQG Ả Rập Xê Út Al-Raed Abha
01:00 28/06 VĐQG Ả Rập Xê Út Al-Shabab(KSA) Al Ahli Jeddah
01:00 28/06 VĐQG Ả Rập Xê Út Al-Tai Al-Hazm
01:00 28/06 VĐQG Ả Rập Xê Út Dhamk Al-Taawon
01:30 28/06 VĐQG Argentina Patronato Parana Independiente
01:45 28/06 VĐQG Ireland Sligo Rovers Dundalk
01:45 28/06 VĐQG Ireland St. Patricks Shamrock Rovers
01:45 28/06 VĐQG Ireland Shelbourne Derry City
02:30 28/06 VĐQG Ai Cập Future FC Tala'ea EI-Gaish
03:00 28/06 Cúp Chilê Universidad de Chile General VelAsquez
03:30 28/06 VĐQG Peru Dep. San Martin Deportivo Municipal
04:00 28/06 VĐQG Paraguay Sportivo Ameliano Guairena
05:15 28/06 VĐQG Uruguay Wanderers FC Torque
06:00 28/06 VĐQG Argentina Atletico Tucuman Godoy Cruz
06:00 28/06 Brazil Serie B Operario Ferroviario PR Chapecoense SC
06:00 28/06 Brazil Serie B Sampaio Correa Centro Sportivo Alagoano
06:15 28/06 VĐQG Paraguay Tacuary FBC Sol de America

Trực tiếp bóng rổ:

KHÔNG CÓ TRẬN NÀO ĐANG DIỄN RA
Ngày/giờ Giải Đội 1 Vs Đội 2 Trực tiếp
Các trận đấu sẽ được cập nhật liên tục, chú ý đón xem nhé!
Tắt quảng cáo [X]
Tắt Quảng Cáo [X]